Page 1 of 1

10 abubuwan fifiko don Tallan Dijital na Fasaha a cikin 2021

Posted: Sun Dec 15, 2024 7:23 am
by soniya55531
Kamfanonin da ke tushen fasahar dole ne su canza dabarun su a duk fadin hukumar tare da tasirin Covid-19, a cikin kungiyarsu. Hanyoyin tallace-tallace na al'ada sun ɓace ko sun canza sosai, kamar nunin nunin da ke canzawa zuwa kan layi (wasu nasiha a nan) , Yin amfani da taron tattaunawa na bidiyo yana da mahimmanci ga ƙungiyar tallace-tallace ku ta yi aiki, ziyartar abokan ciniki ba su da yawa kuma sabili da haka dole ne ku shiga cikin wasu hanyoyi ta amfani da fasahar dijital. dabarun talla.

Don gwadawa da taimako mun haɗa jerin abubuwan Madaidaicin Jerin Lambar Wayar Wayar Hannu fifikon tallan dijital na fasaha don 2021. A matsayin hukumar tallace-tallace da ke mai da hankali kawai kan ƙungiyoyin fasaha da fasaha, waɗannan sune inda za mu kashe kuɗin mu a wannan shekara.

1) Ƙirƙirar abun ciki mai inganci gwargwadon iyawa
Ingancin abun ciki har yanzu yana bayarwa, kuma fiye da kowane lokaci yana da mahimmanci ga nasara. Haɗa batutuwan masana'antu masu zafi tare da kimantawar SEO don ƙirƙirar fifikonku da jerin fifiko. Sannan haɗa ƙungiyar jagorancin tunanin ku tare da ingantattun marubutan abun ciki na fasaha. Me yasa? Jagorancin tunani zai kori masu sauraron ku don yin la'akari da tunaninku (mafita/samfuran) lokacin da suke cikin matakin tantancewa. Ƙari zai taimaka sakamakon SEO na gidan yanar gizon ku, yana taimakawa wajen fitar da hanyoyin shiga. Ingantacciyar abun ciki da kuke ƙirƙira mafi ƙarancin gasa akan layi za ku kasance - amma ku tabbata kuna da dabarun tallan dijital na fasaha!

2) Yi la'akari da tafiye-tafiyen mai amfani na gidan yanar gizon ku - da sabon kiran-to-aiki na 2021
Gidan yanar gizon ku yana buƙatar bayarwa. Yana buƙatar hana mutane komawa Google don nemo mai gasa. Yana buƙatar shiga cikin sauri, samun mai amfani a cikin yankin gidan yanar gizon da ke biyan bukatun su da sauri, ba su damar yin abin da suke buƙatar sani da kuma sayar da su a inda ake bukata. Mutane ba sa son a sayar wa, ba sa bayan ƙungiyar tallace-tallace, suna son taimako a cikin koyon batun don su iya yanke shawara mai kyau. Ta yaya za ku taimaka musu? Ka kasance mai ba da labari! Wadanne kayan aikin za ku iya ba su a matsayin wani ɓangare na dabarun tallan dijital ku na fasaha wanda zai taimaka a cikin neman ilimin su kuma ya jagorance su zuwa gare ku a matsayin abokin aikin?

3) Samun babban hoto akan SEO
Kuna buƙatar saka hannun jari a cikin Inganta Injin Bincike (SEO) , yana ɗaukar lokaci kuma aiki ne mai gudana. Ba ya zama har yanzu. Kuna buƙatar fahimtar abin da gasar ke yi, dangane da yin kyau, mara kyau, kuma ba kwata-kwata ba. Kuna buƙatar samun hangen nesa na masu sauraro. Sami wannan ta hanyar ƙungiyar jagoranci ta tunani, ta hanyar kimanta kayan aikin SEO na kan layi, kuma da kyau idan za ku iya cancantar abubuwa tare da abokantaka da masu sauraro masu ilimi wanda ke da kyau, don cancantar mayar da hankali kan SEO. SEO ba baƙar fata ba ne, lokaci ne, kayan aiki, dabarun da ilimi a hade.

4) Yi amfani da cikakken abun ciki, sake maimaitawa, ƙara hoto, sake rubutawa.
Don ƙirƙirar abun ciki mai kyau yana ɗaukar lokaci, don haka yana buƙatar amfani da shi yadda ya kamata. Da fari dai ko da yaushe taswirar shi zuwa ga SEO, na biyu tabbatar kun haɗa da kyawawan hotuna da bayanai don haɓaka amfani da latsawa da haɗar mai amfani (ba da damar mai amfani!). Sa'an nan kuma la'akari da ƙirƙirar nau'o'i daban-daban na wannan labarin don yada shi mafi fadi da kan layi amma kula da tasiri na SEO, watakila labarin ɗaya don gidan yanar gizon ku da ɗaya don LinkedIn misali. Har ila yau, sake duba labaran da kuka riga kuka rubuta, za a iya sabunta su kuma a sake amfani da su? Shin kun ƙirƙiri labarin a cikin 2018 wanda har yanzu yana da mahimmanci amma yana buƙatar sabuntawa tare da ci gaban fasaha?

Image

5) Rungumar bayanan bayanan da ke ba da sauri da aiki
Wanda aka ambata a sama waɗannan abubuwan yakamata su kasance cikin kusan duk abubuwan da kuke ciki. Suna taimakawa haɗawa da haɗa mai karatu zuwa labarin. Suna iya haɗawa a cikin slim reader, amma kuma sun cancanci zuwa zurfin karatu. Suna sa ku zama masu sana'a da kuma sanin fasaha wanda ke da mahimmanci a cikin masana'antar mu. Ya kamata ƙungiyar fasaha da ƙungiyar tallatawa a cikin ƙungiyar ku su yaba da bayanan bayanai. Haɗa zuwa nasarar bayanan bayanan ku daidai ne kuma bayyanannen hoto - yakamata a tsara su (lakabi da sarrafa su) azaman ɓangaren dabarun tallan dijital ku na ƙungiyar ku.

6) Yi amfani da Automation da Intent idan kuna da manyan kasafin kuɗi
Akwai ƙarin kayan aikin tallace-tallace waɗanda ke sarrafa tallan dijital na fasaha, wanda zai iya kawo fa'ida don jagororin shiga, amma dole ne ku sami kasafin kuɗin da ya dace don su yi aiki, kuma mahimmanci dole ne tushen tushe ya kasance a wurin. Automation yana kafa jerin ayyukan tallace-tallace da sadarwa - kaɗan kaɗan don nasara - kuma bayan waɗannan ayyuka da sadarwa suna buƙatar zama tabbataccen kira zuwa aiki. Wannan na iya zama kayan aikin da aka rubuta da kyau kamar farar takarda da jagorori, ko kayan aikin ƙirar fasaha waɗanda ke taimakawa bawa abokin ciniki damar. Don sakamakon da ba wai kawai sadar da cire rajista ba kuna buƙatar duk abubuwan da aka ambata don ƙirƙirar su da kyau.

Kuna buƙatar la'akari da yanayin ɗabi'a da GDPR na tallan niyya. Ee, yana iya zama da wayo sosai wajen haɓaka sabbin bayanai, sabbin abokan hulɗa, amma yadda kuke ƙirƙirar wannan bayanan wasu za su iya gani a matsayin abin tambaya - kodayake idan sadarwar ku ta gaskiya ce kuma mai ƙarfi hakan bazai zama matsala ba.